Alejandro Balde

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Alejandro Balde
Rayuwa
Haihuwa Barcelona, 18 Oktoba 2003 (20 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Gine
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  FC Barcelona-
Q8347106 Fassara2009-2010
RCD Espanyol de Barcelona (en) Fassara2010-2011
  FC Barcelona2011-
 
Muƙami ko ƙwarewa full-back (en) Fassara
Tsayi 1.75 m
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.

Alejandro Balde An haife shi a Barcelona, Kataloniya, ga mahaifin ɗan ƙasar Guinea kuma mahaifiyar Dominican,[3] Balde ya koma FC Barcelona a cikin 2011 yana ɗan shekara takwas bayan ya samu matsayi a RCD Espanyol.[4] A cikin Yuli 2021, ya sanya hannu kan sabunta kwangilar tare da Barcelona har zuwa 2024

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]