Alphonsus Longgap Komsol
Appearance
Alphonsus Longgap Komsol | |||
---|---|---|---|
11 ga Yuni, 2019 - 11 ga Yuni, 2023 ← Innocent Zeitet Tirsel - Kyale Isaac Kwallu → District: Mikang/Qua’an-Pan/Shendam | |||
Rayuwa | |||
Haihuwa | 1967 (57/58 shekaru) | ||
ƙasa | Najeriya | ||
Karatu | |||
Harsuna |
Turanci Hausa | ||
Sana'a | |||
Sana'a | ɗan siyasa | ||
Imani | |||
Jam'iyar siyasa | All Progressives Congress |
Alphonsus Longgap Komsol ɗan siyasan Najeriya ne. Ya kasance ɗan majalisar wakilai mai wakiltar Shendam/Qua'anpan/Mikang Federal Constituency na jihar Filato. [1] [2] [3]
A shekara ta 2023, an yi zargin cewa ya yi aiki saɓanin muradun jam’iyyarsa ta All Progressives Congress, wanda ya kai ga kaɗa kuri’ar rashin amincewa da ɓangaren matasansu.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ David (2022-01-02). "Grassroot sports promotes peaceful co-existence - Komsol, House of Reps member". The Sun Nigeria (in Turanci). Retrieved 2024-12-28.
- ↑ "Plateau North-central Group Seeks Longgap's Re-election – THISDAYLIVE". www.thisdaylive.com. Retrieved 2024-12-28.
- ↑ Nation, The (2019-12-22). "2023: Allow Buhari to concentrate - Longgap". The Nation Newspaper (in Turanci). Retrieved 2024-12-28.