Aly Male

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Aly Male
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 15 Nuwamba, 1970 (53 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AS Douanes (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Aly Male (an haife shi ranar 15 ga watan Nuwamban 1970) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal. Ya buga wasanni 30 a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Senegal daga 1992 zuwa 1997.[1] An kuma sanya sunan shi a cikin ƴan wasan Senegal da za su taka leda a gasar cin kofin ƙasashen Afrika a 1992.[2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]