António Nzayinawo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
António Nzayinawo
Rayuwa
Haihuwa Luanda, 7 ga Afirilu, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Angola
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Angola national football team (en) Fassara2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
António Nzayinawo
António Nzayinawo

António Nzayinawo wanda aka fi sani da Abdul [1] ko kuma Abdul Nzayinawo (an haife shi a ranar 7 ga watan Afrilu 1994)[2] ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Angola wanda ke taka leda sosai a ƙungiyar Petro de Luanda da farko a matsayin mai tsaron baya. Yana wasa a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta AS Vita .[ana buƙatar hujja]Ya yi wasa a gasar cin kofin duniya ta shekarar 2014.[3]

kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Scores and results list Angola's goal tally first.[4]
Manufar Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 16 ga Yuli, 2013 Arthur Davies Stadium, Kitwe, Zambia </img> Malawi 3-2 3–2 2013 COSAFA Cup
2. 7 ga Satumba, 2013 Estádio Nacional da Tundavala, Lubango, Angola </img> Laberiya 4-0 4–1 2014 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Abdul/António Nzayinawo profile" . girabola.com.
  2. "Antonio Nzayinawo profile" . soccer-db.info
  3. "Abdul Nzayinawo - Profile and Statistics - SoccerPunter.com" . www.soccerpunter.com . Retrieved 2017-07-18.
  4. "Abdul" . National Football Teams. Retrieved 14 December 2016.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]