Ayyukan Halayen Yanayi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ayyukan Halayen Yanayi
software da volunteer computing (en) Fassara
Bayanai
Amfani ilmi

Ayyukan Halayen Yanayi wani yanki ne na weather'prediction.net, tare da tallafi daga WWF. Yana gudanar da ƙirar ƙira mai ƙarfi don ƙoƙarin tantance iyakar abubuwan da ke haifar da matsanancin yanayi ga ɗumamar yanayi da ɗan adam ke haifarwa.[1]

Aikin ya daina bada ƙarin ayyuka, duk da haka an sami ƙarin aikin don gwada yanayin zafin teku na huɗu. Har'ila yau za'a yarda da aikin na yanzu kuma za'a yi amfani da shi don haɗin gwiwa da yiwuwar sake bitar takardu yayin aikin bita.

Za'a fara ƙarin bada daɗewa ba.[2]

Gwaje-gwajen[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ambaliyar ruwa ta United Kingdom na Autumn 2000 - Aikin yanzu.[3]
  • Fakitin dusar ƙanƙara na tsaunin dusar ƙanƙara a yammacin Arewacin Amirka An haɓaka shi tare da haɗin gwiwar Ƙungiyar Tasirin Yanayi a Jami'ar Washington.[4]
  • Ana fama da zafi a Afirka ta Kudu da Indiya

Na ƙarshe biyu za su yi amfani da samfuri iri ɗaya. An shigar da bayanai amma har yanzu ba a fara nazarin bayanan da aka samar ba.

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • Tasirin dumamar yanayi

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. SAP Extension Archived 2007-02-05 at the Wayback Machine - Seasonal Attribution Project
  2. 30 May 2007 News - Seasonal Attribution Project
  3. The UK Autumn 2000 floods Archived 2006-10-15 at the Wayback Machine- Seasonal Attribution Project
  4. Research collaborations Archived 2006-10-15 at the Wayback Machine - Seasonal Attribution Project