Bantu Mzwakali
Appearance
Bantu Mzwakali | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Cape Town, 9 Nuwamba, 1993 (31 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 178 cm |
Bantu Mzwakali (an haife shi a ranar 9 ga watan Nuwamba shekara ta 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke buga wasan tsakiya a ƙungiyar Al-Shaeib ta Saudiyya. [1]
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Mzwakali ya fara aikinsa da Ajax Cape Town . [2]
Ya fito ne daga Gugulethu da ke kan titin Cape Flats . [3]
IK Brage
[gyara sashe | gyara masomin]A ranar 23 ga Janairu 2020, Mzwakali ya koma kulob din Superettan na Sweden IK Brage kan yarjejeniyar shekara guda.
Al-Shai'ib
[gyara sashe | gyara masomin]A ranar 12 ga Janairu, 2024, Mzwakali ya shiga Al-Shaeib . [4]