Jump to content

Ben Mee

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ben Mee
Rayuwa
Cikakken suna Benjamin Thomas Mee
Haihuwa Sale (en) Fassara, 21 Satumba 1989 (34 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Harshen uwa Turanci
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  England national under-19 association football team (en) Fassara2007-200831
Manchester City F.C.2008-201200
  England national under-20 association football team (en) Fassara2009-200950
  England national under-21 association football team (en) Fassara2010-201120
Burnley F.C. (en) Fassara2011-2012190
Leicester City F.C.2011-2011150
Burnley F.C. (en) Fassara2012-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 16
Nauyi 72 kg
Tsayi 180 cm
Ben Mee
Ben Mee
Ben Mee a gefe

Ben Mee Benjamin Thomas Mee (an haife shi 21 Satumba 1989) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin tsakiya don ƙungiyar Premier League Brentford.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.