Ben Strevens

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ben Strevens
Rayuwa
Cikakken suna Benjamin John Strevens
Haihuwa Edgware (en) Fassara, 24 Mayu 1980 (43 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Wingate & Finchley F.C. (en) Fassara1999-1999
Barnet F.C. (en) Fassara1999-200619542
Slough Town F.C. (en) Fassara2000-200042
St Albans City F.C. (en) Fassara2001-200132
Crawley Town F.C. (en) Fassara2006-2006154
Dagenham & Redbridge F.C. (en) Fassara2006-200911134
Brentford F.C. (en) Fassara2009-2010256
Wycombe Wanderers F.C. (en) Fassara2010-20127611
Gillingham F.C. (en) Fassara2012-2013121
Dagenham & Redbridge F.C. (en) Fassara2013-2013141
Eastleigh F.C. (en) Fassara2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Benjamin John Strevens (an haife shi a ranar 24 ga Mayu 1980) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma manaja wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ko ɗan wasan tsakiya mai kai hari . A halin yanzu shi ne manajan kulob din Dagenham & Redbridge na National League.[1][2]

Sana'ar wasa[gyara sashe | gyara masomin]

Strevens ya fara aikinsa a Wingate & Finchley kuma a cikin 1998 – 99 kakar a cikin Isthmian League Division Uku ya zira kwallaye 28 na gasar da suka zo na biyu a cikin manyan kungiyoyin na ƙwallo, yana taimaka wa gefen haɓakawa. Daga nan ne Barnet ya sanya hannu, ya zira kwallaye 38 a wasanni 67 da ya buga wa Blues.[3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Hugman, Barry J., ed. (2008). The PFA Footballers' Who's Who 2008–09. Mainstream.
  2. https://www.worldfootball.net/player_summary/ben-strevens/#wac_660x40_top
  3. https://web.archive.org/web/20160304195344/http://www.wrexhamafc.co.uk/news/article/preview-wrexham-afc-eastleigh-fc-2711067.aspx