Jump to content

Carl Baker

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Carl Baker
Rayuwa
Haihuwa Prescot (en) Fassara, 26 Disamba 1982 (41 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Liverpool F.C.-
Southport F.C. (en) Fassara2003-200711831
Prescot Cables F.C. (en) Fassara2003-2003
England national association football C team (en) Fassara2006-200720
Morecambe F.C. (en) Fassara2007-20084210
Stockport County F.C. (en) Fassara2008-20104212
Coventry City F.C. (en) Fassara2010-201416028
Milton Keynes Dons F.C. (en) Fassara2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Carl
Carl Baker

Carl Baker (an haife shi a shekara ta 1982) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.