Chiedozie Ogbene

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Chiedozie Ogbene
Rayuwa
Cikakken suna Chiedozie Somkelechukwu Ogbene
Haihuwa Lagos, 1 Mayu 1997 (26 shekaru)
ƙasa Ireland
Najeriya
Harshen uwa Turanci
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Brentford F.C. (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa winger (en) Fassara

Chiedozie Ogbene Chiedozie Somkelechukwu Ogbene (an haife shi a ranar 1 ga Mayu 1997) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ireland wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan reshe na Luton Town da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ireland.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]