Jump to content

Colette Ndzana

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Colette Ndzana
Rayuwa
Haihuwa Yaounde, 19 ga Yuli, 2000 (24 shekaru)
ƙasa Kameru
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Eclair Football Filles de Sa'a (en) Fassara-2020
Dynama-BDUFK (en) Fassara2021-2022444
UD Granadilla Tenerife Sur (en) Fassara2023-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

 

Colette Ndzana

Colette Ndzana Fegue (an haife ta a ranar 19 ga watan Yuli shekarar 2000), wacce aka fi sani da Colette Ndzana, ƙwararriyar 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce 'yar ƙasar Kamaru kuma tsohon ɗan wasan futsal wanda ke taka leda a matsayin baya na hagu a ƙungiyar La Liga F ta Sipaniya UD Granadilla Tenerife da kuma ƙungiyar mata ta Kamaru.

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

Colette Ndzana ta fara buga wa Éclair FC a Kamaru wasa.

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Ndzana ta lashe lambar azurfa a gasar cin kofin Afirka ta shekarar 2019 tare da tawagar mata ta Kamaru 'yan kasa da shekaru 20. Ta taka rawar gani a babban matakin yayin gasar cin kofin mata ta CAF ta shekarar 2020.

Colette Ndzana a cikin mutane

A matsayin 'yar wasan futsal, Ndzana ya fafata a gasar Olympics ta matasa ta lokacin bazara ta shekarar 2018.

Samfuri:UD Granadilla Tenerife squadSamfuri:Cameroon squad 2022 Africa Women Cup of Nations