Jump to content

Danielle Small

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Danielle Small
Rayuwa
Haihuwa Sydney, 7 ga Faburairu, 1979 (45 shekaru)
ƙasa Asturaliya
Karatu
Makaranta San Diego State University (en) Fassara
University of Technology Sydney (en) Fassara
University of Mobile (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
San Diego State Aztecs women's soccer (en) Fassara-
Phillips Haymakers women's soccer (en) Fassara-
  Australia women's national soccer team (en) Fassara1999-20084610
Sydney FC W-League (en) Fassara2008-2009101
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Nauyi 59 kg
Tsayi 1.67 m

Danielle Margaret Small (an haife ta a ranar 7 ga watan Fabrairun shekara ta 1979) ƴar wasan kwallon kafa ce ta ƙasar Australiya da ta yi ritaya, wacce ta buga wa W-League) Sydney FC a gasar W-League ta ƙasar Australiya . [1]

Small ta wakilci ƙasar Australia a gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA ta shekarar 2003, gasar Olympics ta shekarar 2004, da kuma gasar cin kofin duniya ta mata na FIFA ta shekarar 2007. Ta taka leda a gasar ƙwallon ƙafa ta NCAA ta Amurka ta kammala aikinta a Jami'ar Jihar San Diego a shekara ta 2001, tana karatun ilimin motsa jiki. Kwalejojin da suka gabata sun haɗa da Jami'ar Mobile, Alabama, da Jami'an Phillips a Enid, Oklahoma. Small ta buga wasanni biyu a ƙasar Amurka WPSL, tana wakiltar Jackson Calypso, Mississippi a shekarar 1998, da Adirondack Lynx, New York a shekarar 2006. Ta kammala digiri a fannin kimiyyar kiwon lafiya, ilimin kimiyyar halitta a Jami'ar Fasaha, Sydney a shekarar 2010.

Small ta auri ɗan wasan cricket Phil Jaques . Ma'auratan sun haɗu a shekara ta 2000, sun yi alkawari a shekara ta 2004 kuma sun yi aure daga shekara ta 2006 zuwa shekara ta 2009.

Manufofin ƙasa da ƙasa

[gyara sashe | gyara masomin]
A'a. Ranar Wurin da ake ciki Abokin hamayya Sakamakon Sakamakon Gasar
1. 23 Fabrairu 2007 Filin wasan ƙwallon ƙafa na Zhongshan, Taipei, Taiwan Samfuri:Country data UZB 4–0 10–0 cancantar wasannin Olympics na bazara na 2008
2. 25 Fabrairu 2007 Samfuri:Country data TPE 7–1 8–1
3. 7 ga Afrilu 2007 Coffs Harbour International Stadium">Filin wasa na kasa da kasa na Coffs Harbour, Coffs Harbor, AustraliaOstiraliya Samfuri:Country data HKG 10–0 15–0
  1. "Football Australia Profile". Archived from the original on 27 May 2011. Retrieved 6 January 2009.

Hanyoyin Haɗin waje

[gyara sashe | gyara masomin]