Deme N'Diaye

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Deme N'Diaye
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 28 ga Janairu, 1985 (39 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AS Douanes (en) Fassara2002-200500
  C.F. Estrela da Amadora (en) Fassara2006-2009524
  AC Arles (en) Fassara2009-2012889
  Senegal national association football team (en) Fassara2009-
  Senegal national association football team (en) Fassara2010-
R.C. Lens (en) Fassara2012-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Nauyi 74 kg
Tsayi 181 cm
Danwasan Dieppe

Deme N'Diaye (an haife shi ranar 6 ga watan Fabrairun 1985) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan gaba.[1] Ya taɓa bugawa kulob ɗin Portugal Estrela Amadora da kulob na Faransa Arles-Avignon da RC Lens da Arras FA.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

N'Diaye ya fara aikinsa tare da ƙungiyar tushen Dakar AS Douanes kuma ya sanya hannu a cikin watan Janairun 2006 don CF Estrela da Amadora.[2]

N'Diaye ya sanya hannu kan AC Arles-Avignon daga Estrela Amadora a ranar 17 ga watan Yulin 2009.[3]

A cikin watan Disambar 2019, kasancewar ba shi da kulob bayan ya bar ƙungiyar 2 ta National 2 Arras FA, ya bar ƙwallon ƙafa don shiga ƙungiyar gida.[4]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. https://www.national-football-teams.com/player/33291.html
  2. http://www.enqueteplus.com/sites/default/files/Enquete-182.pdf
  3. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2009-08-23. Retrieved 2023-03-24.
  4. https://www.lavoixdunord.fr/683040/article/2019-12-19/foot-deme-n-diaye-l-ancien-joueur-du-rc-lens-signe-en-regional-3

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Deme N'Diaye at FootballDatabase.eu
  • Deme N'Diaye at L'Équipe Football (in French)