Didier Deschamps

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Simpleicons Interface user-outline.svg Didier Deschamps
Didier Deschamps in 2018.jpg
Rayuwa
Cikakken suna Didier Claude Deschamps
Haihuwa Bayonne (en) Fassara, 15 Oktoba 1968 (54 shekaru)
ƙasa Faransa
Ƴan uwa
Ƴan uwa
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of France.svg  France national under-18 association football team (en) Fassara-
Logo FC Nantes (avec fond) - 2019.svg  F.C. Nantes (en) Fassara1985-19891114
Flag of France.svg  France national under-21 association football team (en) Fassara1988-1989180
Flag of France (1794–1815, 1830–1974, 2020–present).svg  France national association football team (en) Fassara1989-20001034
Olympique Marseille logo.svg  Olympique de Marseille (en) Fassara1989-19941236
Current logo of Girondins de Bordeaux.png  FC Girondins de Bordeaux (en) Fassara1990-1991293
Juventus FC 2017 icon (black).svg  Juventus F.C. (en) Fassara1994-19991244
Chelsea F.C.1999-2000270
Valencia CF2000-2001130
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Nauyi 72 kg
Tsayi 170 cm
Kyaututtuka
IMDb nm1125717

Didier Deschamps (an haife shi a shekara ta 1968 a garin Bayonne, a ƙasar Faransa) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Faransa. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Faransa daga shekara ta 1989 zuwa shekara ta 2000.

HOTO