Ekigho Ehiosun

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ekigho Ehiosun
Rayuwa
Haihuwa Warri, 25 ga Yuni, 1990 (33 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Warri Wolves F.C.2008-20114017
Samsunspor (football) (en) Fassara2011-2012319
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya2011-
Gençlerbirliği S.K. (en) Fassara2012-2015120
Samsunspor (football) (en) Fassara2013-2014299
Gabala FC (en) Fassara2014-2015296
Samsunspor (football) (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 90

Ekigho Ehiosun (an haife shi a shekara ta 1990) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2011.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]