Jump to content

Erin Pinheiro

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Erin Pinheiro
Rayuwa
Haihuwa São Vicente (en) Fassara, 15 ga Yuli, 1997 (27 shekaru)
ƙasa Cabo Verde
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  AS Saint-Étienne (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 15
erin

Erin Gomes Pinheiro (an haife shi a ranar 15 ga watan Yuli 1997) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Cape Verde wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya. [1] Pinheiro yana riƙe da fasfo na Faransa.

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

Pinheiro baƙon saurayi ne daga Saint-Étienne. Ya buga wasansa na farko a gasar Ligue 1 a ranar 28 ga watan Oktoba 2015 da Paris Saint-Germain ya maye gurbin Fabien Lemoine bayan mintuna 74 a da ci 4-1 a gida. [2]

Pinheiro ya koma kulob ɗin FK Haugesund a matsayin aro a ranar ƙarshe na lokacin canja wurin Norwegian, yayi wasa a wasan zagaye na farko na gasar cin kofin Norwegian na shekarar 2018 da Skjold kafin a dakatar da lamuni a farkon ranar 10 ga watan Mayu 2018.[3]

  1. "Cape Verde-E.Pinheiro - Profile with news, career statistics and history - Soccerway". soccerway.com. Retrieved 2015-01-26.
  2. "PSG vs. Saint-Étienne - 25 October 2015 - Soccerway" . soccerway.com. Retrieved 2015-11-28.
  3. "TERMINERER MED PINHEIRO". fkh.no (in Norwegian). FK Haugesund. 10 May 2018. Retrieved 17 January 2019.