Fatai Onikeke

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Fatai Onikeke
Rayuwa
Haihuwa 2 ga Afirilu, 1983 (40 shekaru)
ƙasa Najeriya
Harshen uwa Yarbanci
Karatu
Harsuna Turanci
Yarbanci
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a boxer (en) Fassara

Template:Infobox boxerFatai "Kid Dynamite" Onikeke (haife 2 ga watan Afrilu a shiekara ta1983) ne a Nijeriya / Australian sana'a haske welter / welterweight dambe na 2000s kuma 2010s wanda ya lashe Nijeriya welterweight take, Afirka dambe Union (ABU) welterweight take, World dambe Foundation (WBFo) Taken walterweight na ƙasa tsakanin ƙasa, Ƙungiyar Damben Ƙasa ta Duniya (IBF) taken walterweight light Pacific, da Commonwealth welterweight title, kuma ya kasance mai ƙalubale ga Ƙungiyar Dambe ta Duniya (WBO) taken walterweight mai nauyi, WBFo taken walterweight mai nauyi, da Ƙungiyar Damben Duniya (WBO) ) Matsayin walterweight mai nauyi na gabas akan Lance Gostelow [1], nauyin gwagwarmayar gwagwarmayar sa ya bambanta daga138 12 pounds (62.8 kg; 9 st 12.5 lb), watau nauyi mai nauyi zuwa146 12 pounds (66.5 kg; 10 st 6.5 lb), watau nauyi mai nauyi.

Rikodin dambe na ƙwararru[gyara sashe | gyara masomin]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

 

Hanyoyin waje[gyara sashe | gyara masomin]