Firas Ben Larbi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Firas Ben Larbi
Rayuwa
Haihuwa 27 Mayu 1996 (27 shekaru)
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Tunisia national under-20 football team (en) Fassara-11
  Tunisia national under-17 football team (en) Fassara2013-201362
AS Marsa (en) Fassara2014-2016201
CA Bizertine (en) Fassara2016-2018399
Étoile Sportive du Sahel (en) Fassara2018-20216113
  Tunisia national association football team (en) Fassara2019-102
Al-Fujairah FC (en) Fassara2020-2021268
Ajman Club (en) Fassara2021-127
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Mai buga tsakiya
Tsayi 1.71 m

Mohamed Firas Ben Larbi (Larabci: محمد فراس بالعربي‎; an haife shi a ranar 27 ga watan Mayu 1996) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙasar Tunisiya ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga Ajman Club. Ya kuma wakilci Tunisiya a babban matakin kasa da kasa.[1]

Aikin kulob/Ƙungiya[gyara sashe | gyara masomin]

Ben Lardi ya fara babban aikinsa na Masar kuma ya buga wa Bizertin da Étoile du Sahel a gasar Ligue ta Tunisiya Professionnelle 1. [1] A cikin watan Agustan shekara ta 2020, ya koma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta UAE Pro League Fujairah a matsayin aro, inda ya zira kwallaye a wasansa na farko a ƙungiyar a cikin rashin nasara da ci 4–2 a Sharjah.[2]

Ayyukan kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Ben Lardi yana cikin tawagar 'yan wasan Tunisia U17 da suka fafata a gasar cin kofin duniya ta FIFA U-17 na 2013, [1] tun a farkon wannan shekarar ya fafata a wannan bangare a gasar cin kofin Afrika na U-17 na 2013. A watan Satumba na 2019, an kira shi zuwa babban tawagar Tunisiya a karon farko, a wasan neman cancantar shiga gasar cin kofin Afrika na shekarar 2020 da Libya, wanda ya buga wasanni biyu. [3]

Kwallayensa na kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka fara zura kwallaye a ragar Tunisia.
Manufar Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 30 Nuwamba 2021 Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan, Qatar </img> Mauritania 2-0 5-1 2021 FIFA Arab Cup
2. 4-1

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 1.2 Firas Ben Larbi at Soccerway
  2. FUJAIRAH VS. SHARJAH 2-4". uk.soccerway.com. 16 October 2020. Retrieved 29 October 2020.
  3. Firas Ben Larbi at National-Football-Teams.com