Franck Kessié

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Franck Kessié
Franck Kessié 01.jpg
Rayuwa
Haihuwa Ouragahio Translate, 19 Disamba 1996 (22 shekaru)
ƙasa Côte d'Ivoire
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg Ivory Coast national under-17 football team2013-201350
Flag of None.svg Ivory Coast national football team2014-
Flag of None.svg Stella Club d'Adjamé2014-2015
Flag of None.svg A.C. Cesena2015-2016364
Flag of None.svg Atalanta B.C.2015-
Flag of None.svg Atalanta B.C.2016-
 
Muƙami ko ƙwarewa defender Translate
Lamban wasa 19
Nauyi 76 kg
Tsayi 183 cm

Franck Kessié (an haife shi a shekara ta 1996 a garin Ouaragahio, a ƙasar Côte d'Ivoire) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Côte d'Ivoire. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Côte d'Ivoire daga shekara ta 2014.