Jump to content

Giles Barnes

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Giles Barnes
Rayuwa
Cikakken suna Giles Gordon Kirlue Barnes
Haihuwa Barking (en) Fassara, 5 ga Augusta, 1988 (36 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Jamaika
Mazauni Barking (en) Fassara
Harshen uwa Turanci
Karatu
Makaranta Rushcliffe School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Derby County F.C. (en) Fassara2005-20098410
  England national under-19 association football team (en) Fassara2006-2007127
Fulham F.C. (en) Fassara2009-200900
West Bromwich Albion F.C. (en) Fassara2010-2011230
Doncaster Rovers F.C. (en) Fassara2011-2012331
  Houston Dynamo FC (en) Fassara2012-201611331
  Jamaica men's national association football team (en) Fassara2015-
  Vancouver Whitecaps FC (en) Fassara2016-2016102
  Orlando City SC (en) Fassara2017-2017343
  Colorado Rapids (en) Fassara2018-2018120
  Club León (en) Fassara2018-201800
Hyderabad FC (en) Fassara2019-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Mai buga tsakiya
winger (en) Fassara
Lamban wasa 28
Nauyi 86 kg
Tsayi 188 cm
Gilles
Gilles
Giles Barnes
Giles Barnes

Giles Barnes (an haife shi a shekara ta 1988) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.