Jump to content

Goodbye Golovin (wasan kwaikwayo)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Goodbye Golovin (wasan kwaikwayo)
Darya Plakhtiy (en) Fassara fim
Lokacin bugawa 2019
Asalin harshe Harshan Ukraniya
Rashanci
Ƙasar asali Kanada
Characteristics
Genre (en) Fassara drama film (en) Fassara
During 14 Dakika
External links

Goodbye Golovin ɗan gajeren shirin wasan kwaikwayo ne na ƙasar Canada, wanda Mathieu Grimard ya jagoranta kuma aka sake shi a cikin shekara ta (2019), Fim din ya fito da Oleksandr Rudynskyy a matsayin Ian Golovin, wani matashi a Ukraine wanda ke tunanin ko zai yi hijira zuwa wata ƙasa don harbin rayuwa mai kyau bayan mutuwar mahaifinsa. [1]

Fim ɗin ya fara fitowa a shekara ta ( 2019), Abitibi-Témiscamingue International Film Festival, inda ya sami lambar yabo mai daraja daga juri na Prix SPIRA. [2] Daga baya an nuna shi a bikin Fim na Berlin na shekara ta ( 2020), inda ya sami lambar girmamawa daga juri a cikin shirin Generation (14) plus, [3] da kuma a bikin shekarar ( 2021), Plein (s) écran (s), inda ya lashe babbar lambar yabo. [4]

Shirin ya karɓi kyautar kyautar kyautar allo ta Kanada don Mafi kyawun Ayyukan Short Drama a Kyautar allo na Canada na (9 ), da zaɓi na Prix Iris don Mafi kyawun Fim ɗin Live Action a 22B Quebec Cinema Awards, a cikin shekara ta ( 2021). [5]

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]