Harvey Davies

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Harvey Davies
Rayuwa
Haihuwa 23 Satumba 2003 (20 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Harvey Davies (an haife shi 3 Satumba 2003) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Liverpool.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Davies ya shiga makarantar Liverpool daga matakin kasa da tara. Biyo bayan rikicin rauni da ya samu an sanya shi a matsayin wanda zai maye gurbinsa gasar cin kofin duniya[1] matches da Red Bull Salzburg da kuma duka biyun wasan daf da na kusa da na karshe da Real Madrid a kakar 2020-21][2]. Ya sanya hannu kan kwangilar ƙwararrun ƙwararrun farko yana da shekaru 17 a cikin 2021.[3] Ya sanya hannu a sabon kwantiragi da kulob din a watan Yulin 2022.[4] An haɗa Davies a cikin sansanonin horarwa na farko na kakar wasa da yawon shakatawa na Gabas mai Nisa a lokacin rani na 2022, yana wasa a wasan sada zumunta na pre-season da Crystal Palace a Singapore.[5] Wakilin Davies sune Unique Sport Group

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Davies yana cikin ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasan Ingila ta ƙasa da shekaru 19] wacce ta lashe Gasar cin Kofin Turai ta 2022 UEFA European Under-19 da aka gudanar] a Slovakia a watan Yuni da Yuli 2022.[6] A cikin Satumba 2022 an kira shi zuwa tawagar Ingila U20.[7]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Liverpool FC

England under-19

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]