Jump to content

Hugo Lloris

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Hugo Lloris
Rayuwa
Cikakken suna Hugo Hadrien Dominique Lloris
Haihuwa Nice, 26 Disamba 1986 (37 shekaru)
ƙasa Faransa
Harshen uwa Faransanci
Ƴan uwa
Ahali Gautier Lloris (en) Fassara
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  France national under-18 association football team (en) Fassara2004-200430
  France national under-19 association football team (en) Fassara2004-2005140
  OGC Nice (en) Fassara2005-2008720
  France national under-20 association football team (en) Fassara2006-200640
  France national under-21 association football team (en) Fassara2006-200850
  France national association football team (en) Fassara2008-20221450
Olympique Lyonnais (en) Fassara2008-20121460
Tottenham Hotspur F.C. (en) Fassara2012-20233610
  Los Angeles FC (en) Fassara2024-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Lamban wasa 1
Nauyi 78 kg
Tsayi 188 cm
Kyaututtuka
IMDb nm4929444

Hugo Lloris (an haife shi a shekara ta 1986), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Faransa. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Faransa daga shekara ta 2008.

HOTO