Jump to content

Ian Allinson

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ian Allinson
Rayuwa
Haihuwa Hitchin (en) Fassara, 1 Oktoba 1957 (67 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Colchester United F.C. (en) Fassara1975-198330869
Arsenal FC1983-19878316
Stoke City F.C. (en) Fassara1987-198790
Luton Town F.C. (en) Fassara1987-1988323
Colchester United F.C. (en) Fassara1988-19893810
Baldock Town F.C. (en) Fassara1989-1992
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Ian Allison

Ian Allinson (an haife shi a shekara ta 1957) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila ne.