Ibrahim Hassan (ɗan ƙwallo)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ibrahim Hassan (ɗan ƙwallo)
Rayuwa
Haihuwa Kairo, 25 ga Yuli, 1991 (32 shekaru)
ƙasa Misra
Harshen uwa Egyptian Arabic (en) Fassara
Karatu
Harsuna Larabci
Egyptian Arabic (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Ismaila SC2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara

Ibrahim Hassan (an haife shi ranar 25 ga Yuli, 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Masar wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gefe a Zamalek SC a gasar Premier ta Masar.[1]

Kofuna[gyara sashe | gyara masomin]

Zamalek SC[gyara sashe | gyara masomin]

  • Kofin Super Cup na Saudiyya da Masar: 2018,
  • CAF Confederation Cup: 2018-19, Kofin Masar: 2018-19

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]