Jump to content

Irene Guerrero

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Irene Guerrero
Rayuwa
Haihuwa Sevilla, 12 Disamba 1996 (27 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Real Betis Féminas (en) Fassara-
Levante UD Women (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 1.68 m
Irene Guerrero
Irene Guerrero

Irene Guerrero Sanmartín (an haife ta 12 Disamba 1996), wanda aka fi sani da Irene,[1] ƙwararriyar ƴar ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Sipaniya wacce ke taka leda a matsayin ɗan tsakiya na ƙungiyar Primera División Levante UD da kuma ƙungiyar mata ta Spain.

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Irene ta fara bugawa Spain babbar wasa a ranar 5 ga Afrilu 2019 a wasan sada zumunta da suka doke Brazil da ci 2-1. Ta ci kwallonta ta farko a duniya a wata mai zuwa a kan Kamaru.

Ragar kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]
Irene Guerrero – raga don Spain
# Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 17 Mayu 2019 Estadio Pedro Escartín, Guadalajara, Spain Cameroun 1–0 4–0 Sada zumunci (wasanni)
2. 16 Satumba 2021 Tórsvøllur, Tórshavn, Faroe Islands Faroe Islands 2–0 10–0 Cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta mata ta 2023 - UEFA Rukunin B
3. 25 Yuni 2022 Nuevo Colombino, Huelva, Spain Australia 6–0 7–0 Sada zumunci (wasanni)
4. 7–0


  1. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named Betis