Issoufou Boubacar Garba

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Issoufou Boubacar Garba
Rayuwa
Haihuwa Niamey, 2 ga Faburairu, 1990 (33 shekaru)
ƙasa Nijar
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Rail Club du Kadiogo (en) Fassara2008-2009
Muangthong United F.C. (en) Fassara2009-2009
AS FAN Niamey (en) Fassara2010-2010
Phuket F.C. (en) Fassara2011-2012
Muangthong United F.C. (en) Fassara2011-2011
Club Africain (en) Fassara2012-20120
ES Hammam-Sousse (en) Fassara2012-
Olympic FC de Niamey (en) Fassara2013-2013
  Niger national football team (en) Fassara2015-2015289
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 168 cm

Issoufou Boubacar Garba (an haife shi a 2 ga Fabrairun shekarar 1990) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijar wanda ke buga wa ƙwallon ƙafa ta ƙwararrun Lig ta 1 ES Hammam-Sousse a matsayin ɗan wasan tsakiya. Yana taka leda a ƙasar sa.[1]

Ayyuka[gyara sashe | gyara masomin]

Garba ya buga wa Muangthong United FC a gasar Premier ta Thai a 2011.[2][3][4]

On July 13, 2012, Garba signed a four-year contract with Tunisian side Club Africain.[5]

A ranar 13 ga Yulin shekarar 2012, Garba ya sanya hannu kan kwantiragin shekaru hudu tare da ƙungiyar Club Africain ta kasar Tunisia .

Daraja[gyara sashe | gyara masomin]

  • Gasar Premier ta Premier : 2010

Manufofin duniya[gyara sashe | gyara masomin]

# Kwanan wata Wuri Kishiya Ci Sakamakon Gasa
1 Oktoba 14, 2012 Niamey </img> Guinea 2-0 Lashe Gasar cin Kofin Afirka na 2013

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Players Profile: Boubacar Issoufou". Thai Premier League. Archived from the original on 6 May 2012. Retrieved 3 September 2011.
  2. "FC Phuket". Thai Premier League. Archived from the original on 6 May 2012. Retrieved 3 September 2011.
  3. "Muang Thong sink Thai Port". Bangkok Post. 14 March 2011. Retrieved 3 September 2011.
  4. "เมืองทองหนองจอกยูไนเต็ด". www.mtutd.tv. Archived from the original on 2018-05-15. Retrieved 2018-05-14.
  5. "L'attaquant Issoufou Boubacar Garba nouvelle recrue clubiste" (in French). Kawarji.com. July 13, 2012. Retrieved August 11, 2012.CS1 maint: unrecognized language (link)