Jean Bapidi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jean Bapidi
Rayuwa
Haihuwa Marwa, 8 ga Maris, 1989 (35 shekaru)
ƙasa Kameru
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Al-Orobah F.C. (en) Fassara-
Espérance Sportive de Tunis (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Jean-Jules Bapidi Fils (an haife shi a ranar 8 ga watan Maris na shekarar 1989), shi ne kuma ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Kamaru wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya mai tsaron gida ko tsakiyar bayan .

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

 

Hanyoyin haɗin waje[gyara sashe | gyara masomin]