Jim Barrett Jr.

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jim Barrett Jr.
Rayuwa
Haihuwa Landan, 5 Nuwamba, 1930
ƙasa Birtaniya
Mutuwa Landan, 21 Oktoba 2014
Yanayin mutuwa  (cuta)
Ƴan uwa
Mahaifi Jim Barrett
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
West Ham United F.C. (en) Fassara1949-19548524
Nottingham Forest F.C. (en) Fassara1954-195910564
Birmingham City F.C. (en) Fassara1959-1960104
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

James Guy Barrett (an haife shi a shekara ta 1930 - ya mutu a shekara ta 2014) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]