Jump to content

Joe Anyinsah

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Joe Anyinsah
Rayuwa
Haihuwa Bristol, 8 Oktoba 1984 (39 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Bristol City F.C. (en) Fassara2004-200570
Hereford United F.C. (en) Fassara2005-200530
Preston North End F.C. (en) Fassara2005-200960
Bury F.C.2006-200630
Carlisle United F.C. (en) Fassara2007-2007123
Crewe Alexandra F.C. (en) Fassara2008-200880
Brighton & Hove Albion F.C. (en) Fassara2008-2008110
Carlisle United F.C. (en) Fassara2009-20104713
Charlton Athletic F.C. (en) Fassara2010-2011193
  Bristol Rovers F.C. (en) Fassara2011-2013628
Wrexham A.F.C. (en) Fassara2013-2014344
Hayes & Yeading United F.C. (en) Fassara2014-201450
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara

Joe Anyinsah (an haife shi a shekara ta alif ɗari tara da tamanin da hudu 1984) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.