Jump to content

Jordan Pickford

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jordan Pickford
Rayuwa
Cikakken suna Jordan Lee Logan
Haihuwa Washington (en) Fassara, 7 ga Maris, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Harshen uwa Turanci
Karatu
Makaranta St Robert of Newminster Catholic School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  England national under-16 association football team (en) Fassara2009-201050
  England national under-18 association football team (en) Fassara2010-201230
  England national under-17 association football team (en) Fassara2010-2011170
Sunderland A.F.C. (en) Fassara2011-2017310
  England national under-19 association football team (en) Fassara2012-201380
Darlington F.C. (en) Fassara2012-2012170
Burton Albion F.C. (en) Fassara2013-2013120
Alfreton Town F.C. (en) Fassara2013-2013120
Bradford City A.F.C. (en) Fassara2014-2015330
Carlisle United F.C. (en) Fassara2014-2014180
Preston North End F.C. (en) Fassara2015-2016240
  England national under-21 association football team (en) Fassara2015-2017140
  England national under-20 association football team (en) Fassara2015-201530
Everton F.C. (en) Fassara2017-no value
  England national association football team (en) Fassara2017-no value
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Lamban wasa 1
Nauyi 77 kg
Tsayi 185 cm

Jordan Pickford (an haife shi 7 Maris 1994) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida don ƙungiyar Premier League Everton da kuma tawagar ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]