Keita Baldé

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Keita Baldé
Rayuwa
Haihuwa Arbúcies (en) Fassara, 8 ga Maris, 1995 (29 shekaru)
ƙasa Senegal
Ispaniya
Ƴan uwa
Ahali Ibourahima Baldé
Karatu
Harsuna Catalan (en) Fassara
Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  S.S. Lazio (en) Fassara2013-201711026
  Senegal national association football team (en) Fassara2016-
AS Monaco FC (en) Fassara2017-20214412
  Inter Milan (en) Fassara2018-2019245
  U.C. Sampdoria (en) Fassara2020-2021257
Cagliari Calcio (en) Fassara2021-2022263
Spartak Moscow (en) Fassara2022-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 9
Nauyi 86 kg
Tsayi 178 cm
Kyaututtuka
Célébration Sénégal
Finales CAN 2021 (29).jpg (description page)

Keita Baldé (an haife shi a shekara ta 1995 a garin Arbúcies, a ƙasar Ispaniya) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Senegal daga shekara ta 2016.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]