Jump to content

Kevin Baron

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kevin Baron
Rayuwa
Haihuwa Preston (en) Fassara, 19 ga Yuli, 1926
ƙasa Birtaniya
United Kingdom of Great Britain and Ireland
Mutuwa Ipswich (en) Fassara, 5 ga Yuni, 1971
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Liverpool F.C.1945-195414032
Southend United F.C. (en) Fassara1954-195813845
Northampton Town F.C. (en) Fassara1958-1959254
Ebbsfleet United F.C. (en) Fassara1959-1959
Wisbech Town F.C. (en) Fassara1959-1960
Aldershot F.C. (en) Fassara1960-196160
Cambridge City F.C. (en) Fassara1961-1961
Bedford Town F.C. (en) Fassara1961-1962
Maldon & Tiptree football club (en) Fassara1962-1963
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Kevin Baron
Kevin Baron daga dama


Kevin Baron, (an haife shi a shekara ta 1926 - ya mutu a shekara ta 1971) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.