Kingsley Coman

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kingsley Coman
Rayuwa
Cikakken suna Kingsley Junior Coman
Haihuwa Faris, 13 ga Yuni, 1996 (27 shekaru)
ƙasa Faransa
Harshen uwa Faransanci
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  France national under-16 association football team (en) Fassara2011-201290
  France national under-17 association football team (en) Fassara2012-201383
  France national under-18 association football team (en) Fassara2013-201461
  France national under-19 association football team (en) Fassara2013-201572
Paris Saint-Germain F.C. Reserves and Academy (en) Fassara2013-2014160
Paris Saint-Germain2013-201430
  Juventus FC (en) Fassara2014-2017150
  France national under-21 association football team (en) Fassara2014-92
  France national association football team (en) Fassara2015-558
  FC Bayern Munich2015-2017426
  FC Bayern Munich2017-15534
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Lamban wasa 11
Nauyi 76 kg
Tsayi 180 cm

Kingsley Coman (an haife shi 13 ga Yuni 1996) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Faransa wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙungiyar Bundesliga Bayern Munich da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Faransa.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]