Jump to content

Konrad Laimer

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Konrad Laimer
Rayuwa
Haihuwa Salzburg, 27 Mayu 1997 (27 shekaru)
ƙasa Austriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Austria national under-19 football team (en) Fassara2014-2014120
FC Red Bull Salzburg (en) Fassara2014-2017778
FC Liefering (en) Fassara2014-2016190
  Austria national under-20 football team (en) Fassara2015-201540
  Austria national under-21 football team (en) Fassara2016-2018132
  RB Leipzig (en) Fassara2017-202313010
  Austria national association football team (en) Fassara2019-unknown value344
  FC Bayern Munich2023-unknown value250
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 27
Nauyi 68 kg
Tsayi 179 cm
Konrad Laimer
Konrad Laimer

Konrad Laimer (an haife shi ranar 27 ga watan Mayu 1997) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Austriya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ko kuma mai tsaron baya na dama don ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Bundesliga Bayern Munich da kuma ƙungiyar Ostiriya.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.