Laurent Blanc

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Simpleicons Interface user-outline.svg Laurent Blanc
Laurent blanc 11 11 2013 reves de Clara.jpg
Rayuwa
Cikakken suna Laurent Robert Blanc
Haihuwa Alès (en) Fassara, 19 Nuwamba, 1965 (57 shekaru)
ƙasa Faransa
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of France.svg  France national under-21 association football team (en) Fassara-
Flag of France.svg  France national under-18 association football team (en) Fassara-
Montpellier Hérault Sport Club (logo, 2000).svg  Montpellier Hérault Sport Club (en) Fassara1983-199124376
Flag of France (1794–1815, 1830–1974, 2020–present).svg  France national association football team (en) Fassara1989-20009716
SSC Neapel.svg  S.S.C. Napoli (en) Fassara1991-1992316
Nîmes Olympique (en) Fassara1992-1993291
Logo AS Saint-Étienne.svg  AS Saint-Étienne (en) Fassara1993-19957018
AJ Auxerre (en) Fassara1995-1996232
FC Barcelona 2002.png  FC Barcelona1996-1997281
Olympique Marseille logo.svg  Olympique de Marseille (en) Fassara1997-19996314
600px Flag Inter Milano 2021.png  Inter Milan (en) Fassara1999-2001676
Manchester United F.C.2001-2003481
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Nauyi 86 kg
Tsayi 192 cm
Kyaututtuka
IMDb nm1128082

Laurent Blanc (an haife shi a shekara ta 1965 a garin Alès, a ƙasar Faransshi)ɗya kasance ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙasar Faransa. Ya buga wasan ƙwallo wa Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Faransa daga shekara ta 1989 zuwa shekara ta 2000.