Les Afful

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Les Afful
Rayuwa
Haihuwa Liverpool, ga Faburairu, 4, 1984 (36 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg Exeter City F.C.2001-2006783
Flag of None.svg Torquay United F.C.2006-200650
Flag of None.svg Forest Green Rovers F.C.2006-20091074
Flag of None.svg England national football C team2006-
Flag of None.svg Truro City F.C.2009-
 
Muƙami ko ƙwarewa midfielder Translate
Lamban wasa 12

Les Afful (an haife shi a shekara ta 1984) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.