Lilian Thuram

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Simpleicons Interface user-outline.svg Lilian Thuram
Lilian Thuram - Février 2013.jpg
UNICEF Goodwill Ambassador (en) Fassara

Rayuwa
Cikakken suna Ruddy Lilian Thuram-Ulien
Haihuwa Pointe-à-Pitre (en) Fassara, 1 ga Janairu, 1972 (51 shekaru)
ƙasa Faransa
Ƴan uwa
Yara
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da afto
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of France.svg  France national under-21 association football team (en) Fassara-
AS Monaco FC (en) Fassara1991-19961558
Flag of France (1794–1815, 1830–1974, 2020–present).svg  France national association football team (en) Fassara1994-20081422
France B national football team (en) Fassara1995-1995
Logo Parma Calcio 1913 (adozione 2016).png  Parma Calcio 1913 (en) Fassara1996-20011631
Juventus FC 2017 icon (black).svg  Juventus F.C. (en) Fassara2001-20061441
FC Barcelona 2002.png  FC Barcelona2006-2008410
 
Muƙami ko ƙwarewa full-back (en) Fassara
centre-back (en) Fassara
Nauyi 75 kg
Tsayi 182 cm
Kyaututtuka
IMDb nm1127710

Lilian Thuram (an haife shi a shekarar 1972). ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Faransa. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Faransa daga shekara ta 1994 zuwa shekara ta 2008.set

Hotuna[gyara sashe | gyara masomin]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.