Luvuyo Memela

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Luvuyo Memela
Rayuwa
Haihuwa Mbekweni (en) Fassara, 18 Satumba 1987 (36 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Orlando Pirates FC-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Luvuyo Memela (an haife shi a ranar 18 ga watan Satumba shekarar 1987 a Cape Town ) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a Chippa United . [1]

Memela ya buga wasansa na farko a duniya a Afirka ta Kudu a watan Oktoban shekarar 2015, inda ya buga gida da waje da Angola . [2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Luvuyo Memela at Soccerway. Retrieved 23 October 2022.
  2. Luvuyo Memela at National-Football-Teams.com

Template:Richards Bay F.C. squad