M'Baye Niang

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Simpleicons Interface user-outline.svg M'Baye Niang
M'Baye Niang.jpg
Rayuwa
Haihuwa Meulan-en-Yvelines (en) Fassara, 19 Disamba 1994 (28 shekaru)
ƙasa Faransa
Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of Senegal.svg  Senegal national association football team (en) Fassara-
Flag of France.svg  France national under-16 association football team (en) Fassara2009-201063
Flag of France.svg  France national under-17 association football team (en) Fassara2010-201080
Flag of France.svg  France national under-17 association football team (en) Fassara2010-201180
Flag of France.svg  France national under-21 association football team (en) Fassara2011-201231
SM Caen.svg  Stade Malherbe Caen (en) Fassara2011-2012305
Logo of AC Milan.svg  A.C. Milan2012-2014280
Montpellier Hérault Sport Club (logo, 2000).svg  Montpellier Hérault Sport Club (en) Fassara2014-2014194
Genoa CFC (en) Fassara2015-2015145
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
wing half (en) Fassara
Lamban wasa 11
Nauyi 75 kg
Tsayi 184 cm

M'Baye Niang (an haife shi a shekara ta 1994 a garin Meulan-en-Yvelines, a ƙasar Faransa) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Senegal daga shekara ta 2017.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]