Mahmoud Hamdy

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mahmoud Hamdy
Rayuwa
Haihuwa Kafr Ayoub Soliman (en) Fassara, 1 ga Yuni, 1995 (28 shekaru)
ƙasa Misra
Harshen uwa Egyptian Arabic (en) Fassara
Karatu
Harsuna Larabci
Egyptian Arabic (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Tala'a El Gaish SC2013-2016661
Zamalek SC (en) Fassara2016-1144
  Egypt national football team (en) Fassara2018-61
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Tsayi 180 cm

Mahmoud Hamdy (Larabci: محمود حمدي; an haife shi ranar 1 ga watan Yuni, 1995), kuma aka fi sani da El-Wensh, ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Masar wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Zamalek ta Masar da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Masar.[1]

A watan Mayun 2018 an saka shi cikin tawagar Masar ta farko a gasar cin kofin duniya ta 2018 a Rasha.[2]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Mahmoud Hamdi". Retrieved 4 March 2017.
  2. "World Cup 2018: All the confirmed squads for this summer's finals in Russia".