Jump to content

Makoto Hasebe

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Makoto Hasebe
UNICEF Goodwill Ambassador (en) Fassara

Rayuwa
Haihuwa Fujieda (en) Fassara, 18 ga Janairu, 1984 (40 shekaru)
ƙasa Japan
Ƴan uwa
Abokiyar zama Arisa Satō (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Urawa Red Diamonds (en) Fassara2002-200714912
  Japan national under-23 football team (en) Fassara2006-200660
  Japan national football team (en) Fassara2006-
  VfL Wolfsburg (en) Fassara2008-20131355
  1. FC Nürnberg (en) Fassara2013-2014140
  Eintracht Frankfurt (en) Fassara2014-2092
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 20
Nauyi 72 kg
Tsayi 180 cm

Makoto Hasebe (an haife shi 18 ga Janairu 1984) tsohon kyaftin ne na tawagar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Japan, kuma a halin yanzu ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya da tsakiya don ƙungiyar Bundesliga Eintracht Frankfurt.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.