Mamadou Doucouré

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mamadou Doucouré
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 21 Mayu 1998 (25 shekaru)
ƙasa Faransa
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Paris Saint-Germain-
  France national under-16 association football team (en) Fassara2013-2014
  France national under-17 association football team (en) Fassara2014-2015
  France national under-18 association football team (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 29

Mamadou Doucouré (an haife shi a ranar 21 ga watan Mayu shekara ta 1998) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Bundesliga ta Borussia Mönchengladbach . An haife shi a Senegal, Doucoure ya wakilci Faransa a duniya a matakan matasa.

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Doucoure ya koma Borussia Mönchengladbach daga Paris Saint-Germain a shekarar 2016. Bayan ya kasa fitowa fili saboda raunin da ya samu a shekaru hudu na farko a kulob din, a karshe ya fara taka leda a Mönchengladbach a Bundesliga a ranar 31 ga watan Mayu na shekara ta 2020. [1] Ya zo ne a minti na 90 da Florian Neuhaus ya maye gurbinsa a wasan gida da Union Berlin, wanda ya kare da ci 4-1. [2]

Rayuwa ta sirri[gyara sashe | gyara masomin]

An haifi Doucoure a Dakar, Senegal.

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Faransa U17

  • Gasar cin Kofin Zakarun Turai na U-17 : 2015 [3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Gladbach's Marcus Thuram dedicates goal to U.S. protests". ESPN. 31 May 2020. Retrieved 31 May 2020.
  2. "Germany » Bundesliga 2019/2020 » 29. Round » Bor. Mönchengladbach – 1. FC Union Berlin 4:1". WorldFootball.net. 31 May 2020. Retrieved 31 May 2020.
  3. Harrison, Wayne (22 May 2015). "Édouard treble gives France second U17 title". UEFA. Retrieved 18 April 2023.