Jump to content

Manu Trigueros

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Manu Trigueros
Rayuwa
Haihuwa Talavera de la Reina (en) Fassara, 17 Oktoba 1991 (32 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Karatu
Makaranta University CEU Cardenal Herrera (en) Fassara
Digiri Primary Education (en) Fassara
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Talavera CF (en) Fassara-
  FC Barcelona-
  Real Murcia (en) Fassara-
  Villarreal CF B (en) Fassara2010-2012263
Villarreal CF C (en) Fassara2010-2011366
  Villarreal CF (en) Fassara2012-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 14
Nauyi 70 kg
Tsayi 178 cm
Manu Trigueros
Manu Trigueros

Manu Trigueros [1] [2] (An haifeshi ranar 17 ga Oktoba 1991) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Sipaniya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Villarreal.[3]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


  1. https://www.elperiodico.com/es/deportes/20170106/trigueros-villarreal-iniesta-fc-barcelona-5727431
  2. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2021-01-16. Retrieved 2023-12-26.
  3. http://www.marca.com/2011/06/04/futbol/2adivision/1307211690.html