Jump to content

Marawaan Bantam

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Marawaan Bantam
Rayuwa
Haihuwa Cape Town, 24 Nuwamba, 1977 (47 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Santos F.C. (en) Fassara2002-2007
Bidvest Wits FC2007-20106210
Mpumalanga Black Aces F.C. (en) Fassara2010-2012111
All Stars FC2012-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Marawaan Bantam (an haife shi a ranar 24 ga watan Nuwamba shekara ta 1977 a Cape Town, Western Cape ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Afirka ta Kudu don Cape Town All Stars a rukunin farko na ƙasa .

Ya fito daga Bonteheuwel akan Cape Flats .

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]