Marilyn Manson

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Simpleicons Interface user-outline.svg Marilyn Manson
Marilyn Manson Cannes.jpg
Rayuwa
Cikakken suna Brian Hugh Warner
Haihuwa Canton (en) Fassara, 5 ga Janairu, 1969 (54 shekaru)
ƙasa Tarayyar Amurka
Harshen uwa Turanci
Ƴan uwa
Abokiyar zama Dita Von Teese (en) Fassara  (2005 -  2007)
Ma'aurata Evan Rachel Wood (en) Fassara
Esmé Bianco (en) Fassara
Karatu
Makaranta Broward College (en) Fassara
GlenOak High School (en) Fassara
Heritage Christian School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan kwaikwayo, darakta, singer-songwriter (en) Fassara, mawaƙi, afto, autobiographer (en) Fassara, painter (en) Fassara, mai rubuta kiɗa, ɗan jarida, mawaƙi, lyricist (en) Fassara, guitarist (en) Fassara da music critic (en) Fassara
Mamba Marilyn Manson (en) Fassara
Sunan mahaifi Marilyn Manson
Artistic movement rock music (en) Fassara
alternative metal (en) Fassara
industrial metal (en) Fassara
gothic metal (en) Fassara
glam rock (en) Fassara
shock rock (en) Fassara
industrial rock (en) Fassara
hard rock (en) Fassara
Yanayin murya baritone (en) Fassara
Kayan kida bass guitar (en) Fassara
Jita
saxophone (en) Fassara
piano (en) Fassara
murya
Jadawalin Kiɗa Cooking Vinyl (en) Fassara
Nothing Records (en) Fassara
Interscope Records (en) Fassara
IMDb nm0001504
marilynmanson.com

Brian Hugh Warner (an haifeta 5 ga Janairu, 1969), wadda aka sani da Marilyn Manson, mawaƙiyar Ba’amurke ce, mai shirya rikodi, ɗan wasan kwaikwayo, mai zane,[1] kuma marubuciya.[2]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Marilyn Manson". 101 Exhibit. November 4, 2008. Archived from the original on November 7, 2020. Retrieved October 5, 2020.
  2. Perez Hollingsworth, Ashley (June 16, 2020). "Book Review: Marilyn Manson By Perou: 21 Years In Hell". Genre Is Dead. Retrieved October 5, 2020.