Matar Fall

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Matar Fall
Rayuwa
Haihuwa Toulon, 18 ga Maris, 1982 (42 shekaru)
ƙasa Faransa
Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Sporting Toulon Var (en) Fassara2004-2007
  Angers SCO (en) Fassara2007-20131694
  Senegal national association football team (en) Fassara2009-200920
Étoile Fréjus Saint-Raphaël (en) Fassara2013-2014280
Gazélec Ajaccio (en) Fassara2014-2015130
Sporting Toulon Var (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Nauyi 79 kg
Tsayi 183 cm

Matar Fall, wanda kuma aka sani da Martin Fall (an haife shi ranar 18 ga watan Maris ɗin 1982 a Toulon, Faransa) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan asalin ƙasar Faransa haifaffen ƙasar Senegal a halin yanzu yana taka leda a gasar cin kofin Faransa ta CFA 2 don Sporting Toulon Var.[1]

Sunansa na gaskiya Matar, amma ƴan jarida da magoya bayansa sun gurɓata shi a matsayin Martin har tsawon lokaci ana kiransa "mutumin mai suna biyu".

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]