Jump to content

Matt O'Riley

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Matt O'Riley
Rayuwa
Cikakken suna Matthew Sean O'Riley
Haihuwa London Borough of Hounslow (en) Fassara, 21 Nuwamba, 2000 (23 shekaru)
ƙasa Daular Denmark
Birtaniya
Norway
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  England national under-16 association football team (en) Fassara2015-201640
Fulham F.C. (en) Fassara2017-202010
  England national under-18 association football team (en) Fassara2017-201710
Milton Keynes Dons F.C. (en) Fassara2021-20224910
  Denmark national under-21 football team (en) Fassara2022-202262
  Celtic F.C. (en) Fassara2022-20249325
  Denmark national association football team (en) Fassara2023-20
Brighton & Hove Albion F.C. (en) Fassara26 ga Augusta, 2024-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 1.87 m
Matt O'Riley
Matt O'Riley
Matt O'Riley

Matthew Sean O'Riley (an haife shi 21 ga Nuwamba 2000) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin tsakiya don ƙungiyar Premiership Scotland Celtic. An haife shi a Ingila, yana buga wa tawagar ƙasar Denmark wasa.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.