Jump to content

Mbaye Diagne

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mbaye Diagne
Rayuwa
Haihuwa Pikine (en) Fassara, 28 Oktoba 1991 (33 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
A.C. Bra (en) Fassara2012-20132923
  A.C. Ajaccio (en) Fassara2013-201300
  Juventus FC (en) Fassara2013-201500
Lierse S.K. (en) Fassara2014-2014117
Al-Shabab Football Club (en) Fassara2014-201430
Újpest FC (en) Fassara2015-20161411
K.V.C. Westerlo (en) Fassara2015-2015113
Tianjin Jinmen Tiger F.C. (en) Fassara2016-2017
Kasımpaşa S.K. (en) Fassara2017-2019
  Galatasaray S.K. (en) Fassara2019-
  Club Brugge K.V. (en) Fassara1 Satumba 2019-30 ga Yuni, 2020
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-forward (en) Fassara
Nauyi 82 kg
Tsayi 1.93 m
IMDb nm10826247
mbaye Diagne
Mbaye Diagne

Mbaye Diagne (an haife shi a shekara ta 1991 a birnin Dakar, a ƙasar Senegal) shi ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal ne. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Senegal daga shekara ta 2018.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.