Jump to content

Miloud Mourad Benamara

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Miloud Mourad Benamara
Rayuwa
Haihuwa Oran Province (en) Fassara, 28 Oktoba 1977 (47 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Italiya
Karatu
Harsuna Larabci
Sana'a
Sana'a jarumi
IMDb nm6221923
Miloud Mourad Benamara

Miloud Mourad Benamara (an haife shi a ranar 28 ga Oktoba 1977) ɗan wasan kwaikwayo ne ɗan ƙasar Aljeriya. [1]

Rayuwa ta farko

[gyara sashe | gyara masomin]

Benamara ya fito ne daga Oran; ya yi karatun wasan kwaikwayo a Aljeriya kafin ya koma Italiya.[2]

Miloud Mourad Benamara
Miloud Mourad Benamara

A Italiya, Benamara ya kasance sau da yawa yana fitowa a matsayin ɗan wasan kwaikwayo a fim da talabijin, yawanci a matsayin Balarabe, ko ɗan ta'adda ko ɗan kasuwa.  Ya buga mai share titi a cikin fim ɗin James Bond na 2015 Specter (2015), kuma ya buga Omar, ɗaya daga cikin 'yan kasuwa uku na Iraqi, a cikin Gidan Gucci na 2021.  A cikin 2021 ya sanya wa Tahar Rahim lakabin tattaunawar Larabci a cikin fim din The Mauritanian .[3]

Hotunan fina-finai

[gyara sashe | gyara masomin]
Shekara Taken Matsayi Bayani
2014 Da sauri a cikin gioco Wakilin C.I.A
2014 Ameluk Abdul
2015 Idan Agratiano Miracoli Karim
2015 <i id="mwVA">Spectre</i> Mai share tituna
2016 Poveri na ricchi Farouk
2018 A ƙarshe sposi Amir
2019 Nour Rashin amfani
2021 Gidan Gucci Omar
2021 Mauritanian Mohamedou Ould Slahi Mai wasan kwaikwayo na murya
2022 Ballata dei gusci infranti Don Ghali
Shekara Taken Matsayi Bayani
2011 Ɗauki da kuma fansa L'uomo arabo a cikin Spiaggia Kashi na 1.3
2012–2013 Yaƙe-yaƙe na abinci Lavapiatti del meneghino Abubuwa 29
2016 Rocco Schiavone Ahmed Fim: "La costola di Adamo"
2018 I delitti del BarLume Abdel Fim: "Il battesimo di Ampelio"
2020 Giustizia per tutti Shafin Kashi na #1.4
2021 Mina Settembre Ahmed Bassir Fim: "Amare è lottare"

Kyaututtuka

[gyara sashe | gyara masomin]

A shekarar 2019 ya lashe, a Quercianella a lardin Livorno, lambar yabo ga mafi kyawun ɗan wasan kwaikwayo don gajeren fim din Humam na Carmelo Segreto (Premio Quercia).[4]

  1. "يومية الشعب الجزائرية – نهاية عام سعيدة لمُخرجي "ستاي" و"ملك الاسترداد"". www.ech-chaab.com (in Larabci). Archived from the original on 9 January 2021. Retrieved 31 January 2021.
  2. "Miloud Mourad Benamara profile" (in Italiyanci). Stefano Chiappi Management. Archived from the original on 18 October 2016. Retrieved 30 July 2021.
  3. "The Mauritanian". AntonioGenna.net (in Italiyanci). Archived from the original on 14 September 2021. Retrieved 14 September 2021.
  4. ""Eva" e "Bug" vincono il Quercia Film Festival" (in Italiyanci). comune.livorno.it. 15 September 2020. Archived from the original on 27 November 2020. Retrieved 18 November 2020. Il premio per il miglior attore è andato a Miloud M. Benamara protagonista di "Humam" di Carmelo Segreto

Haɗin waje

[gyara sashe | gyara masomin]